Share game FM24 (PC)
Hiển thị kết quả từ 1 tói 8 trong tổng số 8
    Số bài viết
    136

Số bài viết
    95
    Giá rẻ thì cứ thế mà mua thôi bạn ơi. Nói chung là cũng khá thôi, vì thằng này chỉ đá được Target Man mà Strength + balance hơi thấp, nhưng được cái khả năng dứt điểm quá hoàn hảo, Work Rate, Off the Ball, Anticipation ... đều cao, lại thêm khoản có kỹ thuật + biết rê dắt. Đem về phải tut cho em nó đổi tính nết đi 1 chút chứ quả Pressure :daudau:.

Số bài viết
    136
    Em chỉ không hiểu sao cân nặng của nó là 0 kg @@ , mua về cho học Hulk có được ko nhỉ

Số bài viết
    95
    Hàng random bao giờ soi bằng GS cũng 0 kg hết, mình cũng ko biết tại sao, muốn biết nó nặng bao nhiêu thì vào game mà gõ search tên nó rồi xem .
    Hulk thì mình chưa dùng bao giờ nên ko biết, nhưng hình như chú này deter + chỉ số ẩn cũng ko phải ngon thì phải. Hơn nữa Hulk có phải Target Striker đâu. Bạn tìm thằng nào đá Target tut thì ngon hơn. Chẳng hạn như Artem Milevskyi, determination rất cao.

Số bài viết
    354
    Bỏ tick chọn show potential ra, nếu CA dưới 100 thì bỏ vì khó mà train nổi quá 170 lắm. Trừ cheat

Nếu thuận 2 chân thì còn được chứ thuận 1 chân thì khó trở thành cầu thủ đẳng cấp. Train làm target thì first tough, Agi, balance và strength kém. Có train làm Poach thì first tough, acceleration và pace thấp.

Theo tớ thì tuỳ vào CA hiện tại mà quyết định nên mua hay không. Máy train tuy không định hướng tốt bắng mình train, nhưng đổi lại nó lên nhanh và đều hơn. Đợi máy train 1, 2 năm CA ~ 140 rồi hãy mua về train tiếp.

Tớ thường không mua loại random có 1 chân dưới 10 dù chỉ số có đẹp.

Số bài viết
    196
    Trích dẫn Trích dẫn bài viết của hungicp Bài viết
    Bỏ tick chọn show potential ra, nếu CA dưới 100 thì bỏ vì khó mà train nổi quá 170 lắm. Trừ cheat

Nếu thuận 2 chân thì còn được chứ thuận 1 chân thì khó trở thành cầu thủ đẳng cấp. Train làm target thì first tough, Agi, balance và strength kém. Có train làm Poach thì first tough, acceleration và pace thấp.

Theo tớ thì tuỳ vào CA hiện tại mà quyết định nên mua hay không. Máy train tuy không định hướng tốt bắng mình train, nhưng đổi lại nó lên nhanh và đều hơn. Đợi máy train 1, 2 năm CA ~ 140 rồi hãy mua về train tiếp.

Tớ thường không mua loại random có 1 chân dưới 10 dù chỉ số có đẹp.
    So sánh 2 thằng cùng CA thì thằng thuận 1 chân bao giờ chỉ số cũng cao hơn, vấn đề này đã có nhiều bài bàn về rồi,ban search lại sẽ biết tại sao nó cao hơn. Cho nên vớ được con hàng thuận 1 chân là ngon hơn con thuận 2 chân rồi. Hàng random mua mùa đầu còn rẻ chỉ vài trăm K hoặc 1 -2 M chứ chờ nó tăng CA thì lúc đấy mua có mà vỡ mặt à ? Vấn đề train từ CA dưới 100 đến khi đạt max ko quá khó như bạn nghĩ. Đội ngũ coach toàn 4-5 sao, mỗi bài tập có 2 thằng coach phu trách, cho thằng già Tut, mới mua về cho đá đội U, những trận ko quan trọng hoặc đấu cúp cho vào đá, thi đấu nhiều sẽ lên CA rất nhanh

Số bài viết
    403
    Với Train cái gì cũng có thể,PA nó cao thế kia càng hay.Bạn cứ mua về cho em Target nào tốt tính Tut một khoá rồi Train thôi,sau khi train dù ít dù nhiều cũng ngon hơn GS đánh giá nhiều.

Số bài viết
    1,047
    có topic hàng random ở trên chú ý cơ mà

Qui định gửi bài

• Bạn không thể lập chủ đề mới